Forena Reports (7.x-4.8) - en to vi translation catalogue (90 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: select
vi: chọn

en: context
vi: ngữ cảnh

en: title
vi: tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Type
vi: Kiểu

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: error
vi: lỗi

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: category
vi: phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Access
vi: Truy cập

en: Add
vi: Thêm

en: Path
vi: Đường dẫn

en: link
vi: liên kết

en: Layout
vi: Bố cục

en: name
vi: tên

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: User
vi: Người dùng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Create
vi: Tạo

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Block
vi: Khối

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Header
vi: Tiêu đề

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Normal
vi: Bình thường

en: configure
vi: cấu hình

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Details
vi: Chi tiết

en: General
vi: Tổng quát

en: Ignore
vi: Bỏ qua

en: Class
vi: Lớp

en: description
vi: mô tả

en: Override
vi: Ghi đè

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Menu Title
vi: Tiêu đề Thực đơn

en: class
vi: lớp

en: Template
vi: Mẫu

en: Operation
vi: Thao tác

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Source
vi: Nguồn

en: Revert
vi: Trở lại

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Driver
vi: Trình điều khiển

en: Document
vi: Tài liệu

en: Select
vi: Chọn

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Input formats
vi: Định dạng nhập vào

en: Skin
vi: Giao diện cho trình soạn thảo

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Translate
vi: Dịch

en: label
vi: nhãn

en: Legend
vi: Chú giải

en: Callback
vi: Gọi lui

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: token
vi: thẻ xác thực

en: Provide a menu link
vi: Cung cấp một liên kết trên trình đơn

en: Menu links with smaller weights are displayed before links with larger weights.
vi: Các liên kết có thứ tự lớn sẽ nằm bên dưới các liên kết có thứ tự nhỏ hơn.

en: The machine-readable name must contain unique characters.
vi: Tên nội bộ phải là các từ chưa được sử dụng.

en: All Languages
vi: Tất cả ngôn ngữ
