Forena Reports (7.x-4.9) - en to gu translation catalogue (52 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: select
gu: ચયન કરો

en: context
gu: સંદર્ભ

en: title
gu: શીર્ષક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: error
gu: ભુલ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: category
gu: શ્રેણી

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: Path
gu: પાથ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Configure
gu: ગોઠવણી

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Create
gu: બનાવો

en: Visibility
gu: દ્રશ્યતા

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Details
gu: વિગતો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Ignore
gu: અવગણો

en: Cache
gu: સંગ્રહ

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Data
gu: માહિતી

en: Reports
gu: અહેવાલો

en: Report
gu: અહેવાલ

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ
