Forge (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: yes
te: అవును

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: File
te: ఫైల్

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Links
te: లంకెలు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Created
te: సృష్టితం

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Table
te: పట్టిక

en: Project name
te: ప్రాజెక్టు పేరు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: Menu name
te: మెనూ పేరు

en: and
te: మరియు

en: No projects found.
te: ప్రాజెక్టులేమీ లేవు

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి
