Forge (7.x-1.1-beta1) - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: Name
ml: പേര്

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Scale
ml: തോത്

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക
