Form Builder (7.x-2.0-alpha8) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Markup
te: మార్కప్

en: Prefix
te: ఉపసర్గ

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Attribute
te: లక్షణము

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Number
te: సంఖ్య

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: Display
te: చూపు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Analysis
te: విశ్లేషణ

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...
