Forward (7.x-1.0-rc4) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Type
te: రకం

en: page
te: పేజీ

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Time
te: సమయం

en: Recent comments
te: ఇటీవలి వ్యాఖ్యలు

en: Allowed HTML tags
te: ఈ HTML ట్యాగులు అనుమతిస్తాం

en: No statistics available.
te: గణాంకాలేమీ అందుబాటులో లేవు.

en: Recent blog posts
te: ఇటీవలి బ్లాగు టపాలు

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త
