Fusion (7.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Help
te: సహాయం

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Display author name
te: రచయిత పేరుని చూపించు

en: Display posted date
te: ప్రచురించిన తేదీని చూపించు

en: Display comment count
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్యని చూపించు

en: Display attachment count
te: జోడింపుల సంఖ్యని చూపించు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
