Fusion Accelerator (7.x-2.0-alpha1) - en to te translation catalogue (41 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: enable
te: చేతనం

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: content
te: విషయం

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Add
te: చేర్చు

en: Theme
te: అలంకారం

en: theme
te: అలంకారం

en: type
te: రకము

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: status
te: స్థితి

en: Update options
te: ఎంపికలను తాజాకరించు

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Width
te: వెడల్పు

en: General
te: సాధారణ

en: Source
te: మూలం

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం
