Groups, Communities and Co (GCC) (7.x-1.1) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: User Login
ml: ഉപയോക്ത പ്രവേശനം

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Type
ml: തരം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: menu
ml: മെനു
