gCL (7.x-1.0-rc1) - en to gu translation catalogue (17 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Next
gu: આગળ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Description
gu: વર્ણન

en: more
gu: વધુ

en: Help
gu: મદદ

en: All
gu: બધા

en: Year
gu: વર્ષ

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Month
gu: મહિનો

en: Day
gu: દિવસ

en: Migrate
gu: સ્થળાંતર

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Requirements problem
gu: જરૂરિયતો અપૂર્ણ

en: @drupal installation complete
gu: @drupal નું સ્થાપન પૂર્ણ થયું

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
