GovCMS (7.x-3.19) - en to cy translation catalogue (47 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Content
cy: Cynnwys

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Tags
cy: Tagiau

en: File
cy: Ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Time
cy: Amser

en: Visible
cy: Gweledig

en: Menu
cy: Dewislen

en: Text
cy: Testun

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Error
cy: Gwall

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Node
cy: Nod

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Location
cy: Lleoliad

en: Fields
cy: Meysydd

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Documents
cy: Dogfennau

en: Subtitle
cy: Is-deitl

en: File description
cy: Disgrifiad ffeil

en: Error message
cy: Neges wall

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: Path to custom icon
cy: Llwybr at addasu eicon

en: @drupal installation complete
cy: Gosodiad @drupal wedi ei gwblhau

en: Upload icon image
cy: Llwytho delwedd eicon i fyny

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Congratulations, you installed @drupal!
cy: Llongyfarchiadau, rydych wedi gosod @drupal!

en: Status message
cy: Neges statws

en: Event Date
cy: Dyddiad Digwyddiad
