GovCMS (7.x-3.22) - en to ml translation catalogue (26 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Cost
ml: ചെലവ്

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Time
ml: സമയം

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Menu
ml: മെനു

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: @drupal installation complete
ml: @drupal ഇന്‍സ്റ്റാളേഷന്‍ മുഴുവനായി.

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
