govCMS (7.x-3.8) - en to te translation catalogue (44 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: user
te: వాడుకరి

en: Content
te: సారము

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Cost
te: ధర

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: Date
te: తేదీ

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Error
te: సమస్య

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Location
te: ప్రాంతం

en: here
te: ఇక్కడ

en: Appearance
te: రూపురేఖలు

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Login attempt failed for %user.
te: %user యొక్క ప్రవేశ ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
te: క్షమించండి, గుర్తుతెలియని వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం. <a href="@password">మీ సంకేతపదాన్ని మర్చిపోయారా?</a>

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: @drupal installation complete
te: @drupal స్థాపన పూర్తయ్యింది

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Congratulations, you installed @drupal!
te: అభినందనలు, మీరు @drupalని స్థాపించారు!

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
