govCMS (7.x-3.9) - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Cost
ta: விலை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Error
ta: பிழை

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Slide
ta: நழுவு

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
ta: மன்னிக்கவும். அங்கீகரிக்கப்படாத பயனர்  பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்.
    <a href="@password">உங்கள் கடவுச்சொல்லை மறந்து   விட்டீர்களா?</a>

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: @drupal installation complete
ta: @drupal நிறுவுதல் நிறைவுபெற்றது

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Congratulations, you installed @drupal!
ta: வாழ்த்துகள், நீங்கள் @drupal ஐ நிறுவி விட்டீர்கள்!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
ta: <a href="@url">உங்கள் புதிய இணையதளத்தை</a> பார்வை இடும் முன் மேலே குறிபிட்டுள்ள குறிப்பை படிக்கவும்.

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Sorry, too many failed login attempts from your IP address. This IP address is temporarily blocked. Try again later or <a href="@url">request a new password</a>.
ta: மன்னிக்கவும். உங்கள் IP முகவரியிலிருந்து  உள்ளே புகும் முயற்சியில் அதிக முறை தோல்வி. அதனால் உங்கள் IP முகவரி தற்சமயம் தடை செய்யப்படுகிறது. பின்னர் மீண்டும் முயற்சிக்கவும் அல்லது <a href="@url">புதியக் கடவுச்சொல்லுக்கு விண்ணப்பிக்கவும்</a>.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: govCMS Profile
ta: govCMS சுயவிவரி

en: govCMS core
ta: govCMS உள்ளகம்

en: About govCMS
ta: govCMS பற்றி

en: Common functionality for govCMS
ta: govCMSனுடைய பொதுவான செயல்பாடுகள்

en: govCMS Password Policy
ta: govCMS கடவுச்சொல் கொள்கை

en: govCMS Registration
ta: govCMS பதிவு

en: govCMS content
ta: govCMS உள்ளடக்கம்

en: govCMS Common Fields
ta: govCMS பொதுவான புலங்கள்

en: govCMS Share Links
ta: govCMS இணைப்புகள் பகிர்வு

en: govCMS (Barton)
ta: govCMS (பார்டன்)
