govCMS (7.x-3.9) - en to vi translation catalogue (75 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: user
vi: người dùng

en: Content
vi: Nội dung

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Enabled
vi: Bật

en: Cost
vi: Trị giá

en: Tags
vi: Thẻ

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Top
vi: Đầu

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Time
vi: Thời gian

en: Visible
vi: Hiện

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Text
vi: Văn bản

en: Updates
vi: Cập nhật

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Error
vi: Lỗi

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Bottom
vi: Cuối

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Location
vi: Vị trí

en: Fields
vi: Các trường

en: Events
vi: Sự kiện

en: here
vi: ở đây

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Middle
vi: Giữa

en: Slide
vi: Trượt

en: Permissions
vi: Quyền

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Login attempt failed for %user.
vi: Các lần đăng nhập bị thất bại của %user.

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: News
vi: Tin tức

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: File description
vi: Mô tả tập tin

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
vi: Rất tiếc, hệ thống không tìm thấy tên đăng nhập hoặc mật khẩu vừa được nhập. <a href="@password">Quên mật khẩu?</a>

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Second sidebar
vi: Sidebar thứ hai

en: Path to custom icon
vi: Đường dẫn đến biểu tượng tùy chọn

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Minimum password length
vi: Độ dài tối thiểu của mật khẩu

en: @drupal installation complete
vi: Hoàn thành quá trình cài đặt @drupal

en: Upload icon image
vi: Tải hình biểu tượng lên

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Navigation bar
vi: Thanh điều hướng

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Congratulations, you installed @drupal!
vi: Chúc mừng, ban đã cài @drupal!

en: Review the messages above before visiting <a href="@url">your new site</a>.
vi: Xem lại thông tin ở trên trước khi ghé thăm <a href="@url">website mới của bạn</a>.

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Sorry, too many failed login attempts from your IP address. This IP address is temporarily blocked. Try again later or <a href="@url">request a new password</a>.
vi: Xin lỗi, quá nhiều thất bại trong nỗ lực đăng nhập từ địa chỉ IP của bạn. Địa chỉ IP này tạm ​​thời bị khóa. Hãy thử lại sau hoặc <a href="@url">yêu cầu mật khẩu mới</a>.

en: Sorry, there has been more than one failed login attempt for this account. It is temporarily blocked. Try again later or <a href="@url">request a new password</a>. | Sorry, there have been more than @count failed login attempts for this account. It is temporarily blocked. Try again later or <a href="@url">request a new password</a>.
vi[0]: Xin lỗi, đã có nhiều hơn một lần thất bại cố gắng đăng nhập tài khoản này tạm thời bị khóa. Hãy thử lại sau hoặc <a href="@url">yêu cầu mật khẩu mới</a>.
vi[1]: Xin lỗi, đã có nhiều hơn @count lần thất bại cố gắng đăng nhập tài khoản này tạm thời bị khóa. Hãy thử lại sau hoặc <a href="@url">yêu cầu mật khẩu mới</a>.

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Editing
vi: Sửa

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Columns: 1
vi: Có 1 cột
