Harmony Core (7.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: sort by @s
ml: അടുക്കു @s
