Harvest (7.x-1.0-beta4) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Overview
ml: അവലോകനം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Timezone
ml: സമയമേഖല
