Harvest (7.x-1.0-beta4) - en to gu translation catalogue (32 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Add category
gu: શ્રેણી ઉમેરો

en: Name
gu: નામ

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Task
gu: કાર્ય
