Heartbeat (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (25 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: No
ml: അല്ല

en: view
ml: കാണുക

en: register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: default
ml: സ്വതവേ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Node ID
ml: നോഡ് ഐഡി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Time
ml: സമയം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Path
ml: വഴി

en: Module
ml: മൊഡ്യൂൾ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: 1 comment
ml: ഒരു അഭിപ്രായം

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്
