Hexagon (7.x-2.0-beta1) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Help
ml: സഹായം

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Left sidebar
ml: ഇടത്തെ വശപ്പട്ട

en: Right sidebar
ml: വലത്തെ വശപ്പട്ട

en: User pictures in comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങളിൽ ഉപയോക്താവിന്രെ ചിത്രങ്ങൾ ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക

en: Shortcut icon
ml: കുറുക്കുവഴി ഐക്കൺ

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
