Hotfolder (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: view
cy: gweld

en: Default
cy: Diofyn

en: node
cy: nod

en: The content type %name has been deleted.
cy: Mae math cynnwys %name wedi cael ei ddileu.

en: Deleted content type %name.
cy: Math o gynnwys %name wedi ei ddileu.

en: Added content type %name.
cy: Math o gynnwys %name wedi ei ychwanegu.
