HTML5 Tools (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: - None -
fil: - Wala -

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap
