HTML5 Tools (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Article
ta: கட்டுரை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Number field
ta: எண் துறை

en: Search block
ta: தேடல் பெட்டி
