HTML5 Tools (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: - None -
cy: - Dim -

en: Menu
cy: Dewislen

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Site information
cy: Gwybodaeth am y safle

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad
