HTTP Response Headers (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது
