HybridAuth Social Login (7.x-2.13) - en to ta translation catalogue (53 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Real name
ta: நிஜப்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Age
ta: வயது

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Comment form
ta: கருத்து படிவம்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Year
ta: வருடம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Widget type
ta: விட்ஜெட் வகை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Day
ta: நாள்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Process
ta: செய்முறை

en: Close
ta: மூடு

en: Identity
ta: அடையாள

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
ta: தகுதியான மின்னஞ்சல் முகவரி. தளத்திலிருந்து அனுப்பப்படும் அனைத்து மின்னஞ்சல்களும் இந்த முகவரிக்கே அனுப்பப்படும். இந்த முகவரி பொதுவெளியில் காண்பிக்கப்பட மாட்டாது. நீங்கள் புதுக் கடவுச்சொல்லை பெற விரும்பினால் அல்லது குறிப்பிட்ட செய்தி அல்லது அறிக்கையைப் பெற விரும்பினால் மட்டுமே இந்த மின்னஞ்சல் பயன்படுத்தப்படும்.

en: The username %name has not been activated or is blocked.
ta: அங்கத்துவம் %name இதுவரை செயல்படுத்தப்படவில்லை அல்லது  தடுக்கப்பட்டிருக்கிறது.

en: The name %name is already taken.
ta: பெயர் %name ஏற்கெனவே எடுக்கப்பட்டது.

en: OpenID
ta: திறந்தகுறி

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Who can register accounts?
ta: யார் அங்கத்துவத்தை பதிவு செய்ய முடியும்?

en: Administrators only
ta: நிர்வாகிகள் மட்டும்

en: Visitors, but administrator approval is required
ta: பார்வையாளர்கள், ஆனால் நிர்வாகிகளின் அனுமதி தேவை.

en: Account details for [user:name] at [site:name]
ta: [site:name] ல் [user:name] ன் கணக்கு விவரங்கள்

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
ta: வரவேற்பு தகவல் மற்றும் மேலதிக தகவல்கள் தங்கள் மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பப்பட்டது.
