HybridAuth Social Login (7.x-2.13) - en to te translation catalogue (49 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Body
te: వివరము

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Real name
te: అసలు పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Subject
te: విషయం

en: Age
te: వయసు

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Comment form
te: వ్యాఖ్యల ఫారం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Month
te: నెల

en: Address
te: చిరునామా

en: Day
te: రోజు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Close
te: మూసివేయి

en: City
te: నగరం

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
te: సరైన ఈ-మెయిల్ చిరునామా. మేము పంపే అన్ని ఈ-మెయిల్ సందేశాలు ఈ చిరునామాకే పంపిస్తాం. మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని వేరెవరితోనూ పంచుకోము. మీకు కొత్త సంకేతపదం లేదా మరేదైనా సమాచారం ఈ-మెయిల్ ద్వారా పంపించేప్పుడు మాత్రమే మీ ఈ-మెయిల్ చిరునామాని ఉపయోగిస్తాం.

en: The name %name is already taken.
te: %name అనే పేరుని ఇప్పటికే తీసేసుకున్నారు.

en: OpenID
te: ఓపెన్ఐడీ

en: Account settings
te: ఖాతా అమరికలు

en: An error has occurred.
te: ఏదో లోపం దొర్లింది.

en: Visitors
te: సందర్శకులు

en: Who can register accounts?
te: ఖాతాలను ఎవరు నమోదుచేయగరు?

en: Administrators only
te: నిర్వాహకులు మాత్రమే

en: Visitors, but administrator approval is required
te: సందర్శకులు, కానీ నిర్వాహకుని అనుమతి తప్పనిసరి

en: Account details for [user:name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:name] యొక్క ఖాతా వివరాలు

en: A welcome message with further instructions has been sent to your e-mail address.
te: సూచనలతో కూడిన స్వాగత సందేశాన్ని మీ ఈమెయిలు చిరునామాకి పంపించాం.
