HybridAuth Social Login (7.x-2.6) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Real name
fil: Totoong pangalan

en: Age
fil: Gulang

en: Language
fil: Wika

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: A valid e-mail address. All e-mails from the system will be sent to this address. The e-mail address is not made public and will only be used if you wish to receive a new password or wish to receive certain news or notifications by e-mail.
fil: Isang wastong tahanan ng e-liham. Ang lahat ng mga e-liham mula sa sistema ay ipapadala sa tahanang ito. Ang tahanan ng e-liham ay hindi ilalathala sa publiko at gagamitin lamang kung nais mong makatanggap ng bagong hudyat o nais na makatanggap ng ilang mga balita o mga abiso sa pamamagitan ng e-liham.

en: The name %name is already taken.
fil: Mayroon nang nagmamay-ari nang pangalang %name

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: An error has occurred.
fil: May maling naganap.

en: Spaces are allowed; punctuation is not allowed except for periods, hyphens, apostrophes, and underscores.
fil: Ang mga puwang ay pinapayagan; mga bantas ay hindi pinapayagan maliban sa tuldok, gitling, kudlit, at salungguhit.
