Internationalization (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Path
ta: பாதை

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: String
ta: சொல்

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Autocomplete taxonomy
ta: தான்நிரப்பும் இனங்கள்

en: Promote
ta: ஊக்குவிக்கவும்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Comment settings
ta: கருத்து அமைவுகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Not translated
ta: மொழிபெயர்க்கப்படாதது

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Variables
ta: மாறிகள்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Language neutral
ta: நடுநிலை மொழி

en: Auto-reply
ta: தானியங்கி-பதில்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: original
ta: அசல்

en: outdated
ta: நாட்பட்டது

en: <strong>@language_name</strong> (source)
ta: <strong>@language_name</strong> (மூலம்)

en: add translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை இணை

en: Translations of %title
ta: %title-ன் மொழிபெயர்ப்புகள்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: locale
ta: உள்ளூர்முறை

en: Already added languages
ta: ஏற்கெனவே சேர்க்கப்பட்ட மொழிகள்

en: Select language
ta: மொழி தேர்வு

en: Languages not yet added
ta: இதுவரை சேர்க்கப்படாத மொழிகள்

en: The submitted string contains disallowed HTML: %string
ta: சமர்ப்பிக்கப்பட்ட சரம் அனுமதிக்கப்பட முடியாத %string HTML னைக் கொண்டிருக்கிறது

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: The name of the taxonomy term.
ta: வகைப்பாடு சொல்லிற்கான பெயர்

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்

en: Add new @node_type
ta: புதிய @node_type சேர்

en: There is currently no content classified with this term.
ta: தற்சமயம் இந்தச் சொல்லால் எந்த உள்ளடக்கமும் பாகுபடுத்தப்படவில்லை.

en: Delete translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு நீக்கு
