Internationalization (7.x-1.14) - en to fil translation catalogue (58 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: content
fil: nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Configure
fil: Ayusin

en: Created
fil: Inilikha

en: Block
fil: Tipak

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Published
fil: Inilathala

en: Items
fil: Mga bagay

en: English
fil: Ingles

en: Languages
fil: Mga wika

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna

en: Multilingual system
fil: Sistema ng maraming wika

en: Multilingual settings
fil: Mga pagtatakda ng maraming wika

en: Strings
fil: Mga linya

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Save translations
fil: Pangalagaan ang pag-sasaling-wika

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: Original text
fil: Orihinal na sulat

en: @type %title has been updated.
fil: Ang @type na %title ay nabago.

en: Update translations
fil: Gawing bago ang mga pagsasaling-wika

en: Already added languages
fil: Mga wikang naidagdag na

en: Add translation
fil: Magdagdag ng pagsasaling-wika

en: Languages not yet added
fil: Mga wikang di pa naidadagdag

en: Allowed HTML tags: @tags
fil: Mga pinahihintulutang HTML tag: @tags

en: Lock language (Cannot be changed).
fil: Ikandado ang wika (Hindi maaaring baguhin).

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Add new @node_type
fil: Magdagdag ng bagong @node_type

en: If no language is selected, block will show regardless of language.
fil: Kung walang wika ang napili, ang tipak ay ipapakita anuman ang wika.

en: Add path translation
fil: Magdagdag nang saling-wika ng landas

en: Make this block translatable
fil: Ang tipak na ito ay maaring isaling-wika

en: Show this block for these languages
fil: Ipakita ang tipak sa mga sumusunod na wika

en: Save and translate
fil: Pangalagaan at isaling-wika

en: - Select a language -
fil: - Pumili ng wika -
