Internationalization (7.x-1.15) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: view
ta: நோக்குக

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Category
ta: வகை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Block
ta: கட்டம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: menu
ta: பட்டி
