Internationalization (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (55 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Multiple
te: బహుళ

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Menu
te: మెనూ

en: Unknown
te: తెలియని

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Items
te: అంశాలు

en: String
te: పదబంధం

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Languages
te: భాషలు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Comment settings
te: వ్యాఖ్య అమరికలు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Not translated
te: అనువాదం కాలేదు

en: Translatable
te: అనువదించదగిన

en: Context
te: సందర్భం

en: Translate
te: అనువదించు

en: Translate to @language
te: @language లోనికి అనువదించండి

en: Save translations
te: అనువాదాలని భద్రపరచండి

en: Original text
te: అసలు పాఠ్యం

en: original
te: అసలు

en: <strong>@language_name</strong> (source)
te: <strong>@language_name</strong> (మూలం)

en: add translation
te: అనువాదాన్ని చేర్చండి

en: Translations of %title
te: %title యొక్క అనువాదాలు

en: Save translation
te: అనువాదాన్ని భద్రపరచు

en: Source language
te: మూల భాష

en: Already added languages
te: ఇప్పటికే చేర్చిన భాషలు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: Languages not yet added
te: ఇంకా జతచేయబడని భాషలు

en: String not found.
te: పదబంధం దొరకలేదు.
