Internationalization (7.x-1.22) - en to th translation catalogue (68 entries)

en: Home
th: หน้าแรก

en: Title
th: หัวข้อ

en: Pages
th: หน้า

en: delete
th: ลบ

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: content
th: เนื้อหา

en: Type
th: ประเภท

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Taxonomy
th: หมวดหมู่

en: Edit
th: แก้ไข

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Category
th: หมวดหมู่

en: edit
th: แก้ไข

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: Path
th: ตำแหน่งพาธ

en: Menu
th: เมนู

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: n/a
th: ไม่มีข้อมูล

en: Configure
th: ตั้งค่า

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: Node types
th: ประเภทโหนด

en: Not found
th: ไม่พบ

en: Vocabulary
th: คำศัพท์

en: Items
th: จำนวน

en: String
th: ข้อความ

en: Undefined
th: ไม่ระบุ

en: menu
th: เมนู

en: Revision
th: รุ่น

en: Not published
th: ไม่ได้ตีพิมพ์

en: Comment settings
th: ตั้งค่าความคิดเห็น

en: Sticky
th: ปักหมุด

en: Variables
th: ตัวแปร

en: Blocks
th: บล็อค

en: Language neutral
th: ไม่ขึ้นกับภาษา

en: @type: updated %title.
th: @type: ปรับปรุง %title.

en: @type: added %title.
th: @type: เพิ่ม %title.

en: Context
th: บริบท

en: Field settings
th: การตั้งค่าช่องรับข้อมูล

en: Auto-reply
th: ตอบกลับอัตโนมัติ

en: Save translations
th: บันทึกการแปล

en: Create @name
th: สร้าง @name

en: Original text
th: ข้อความเดิม

en: outdated
th: ล้าสมัย

en: Book outline
th: หนังสือ

en: @type %title has been created.
th: สร้าง @type %title แล้ว

en: @type %title has been updated.
th: อัพเดต @type %title แล้ว

en: The post could not be saved.
th: ไม่สามารถบันทึกเนื้อหานี้ได้

en: Edit string
th: แก้ไขข้อความ

en: locale
th: ตำแหน่งที่ตั้ง

en: Post date
th: วันที่โพสต์

en: Update translations
th: ปรับปรุงการแปล

en: Already added languages
th: ภาษาที่เพิ่มแล้ว

en: Languages not yet added
th: ภาษาที่ยังไม่ได้เพิ่ม

en: String not found.
th: ไม่พบข้อความ

en: Allowed HTML tags: @tags
th: แท็กคำสั่ง HTML ที่อนุญาตให้ใช้งานได้: @tags

en: Not restricted
th: ไม่จำกัด

en: All pages except those listed
th: ทุกหน้ายกเว้นในรายการ

en: Only the listed pages
th: เฉพาะหน้าที่อยู่ในรายการ

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
th: กำหนดหน้าโดยใช้ path ของหน้านั้นๆ และให้กรอกบรรทัดละ path ใช้เครื่องหมาย '*' สำหรับ path ใดๆ เช่น ถ้า path ของหน้าบล็อก คือ %blog ให้ใช้ %block-* สำหรับบล็อกส่วนตัวใดๆ ถ้าต้องการใช้หน้าแรก ให้กรอก %frong

en: Pages on which this PHP code returns <code>TRUE</code> (experts only)
th: หน้าใดๆ ที่คำสั่ง PHP นี้ส่งค่า <code>TRUE</code> กลับมา (ผู้เชี่ยวชาญเท่านั้น)

en: Pages or PHP code
th: หน้าใดๆ หรือ คำสั่ง PHP

en: If the PHP option is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP code can break your Drupal site.
th: ถ้าเลือกใช้คำสั่ง PHP ให้พิมพ์คำสั่ง PHP ระหว่าง %php และพึงระลึกเสมอว่า การใช้คำสั่ง PHP ที่ไม่ถูกต้อง อ่านทำให้เว็บไซต์ไม่สามารถใช้งานได้

en: <em>Edit @type</em> @title
th: <em>แก้ไขt @type</em> @title

en: Contact forms
th: รูปแบบการติดต่อ
