Internationalization (7.x-1.34) - en to ml translation catalogue (43 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: view
ml: കാണുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Help text
ml: സഹായം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Path
ml: വഴി

en: Menu
ml: മെനു

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Undefined
ml: നിര്‍വചിക്കപ്പെടാത്തത്

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: menu
ml: മെനു

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Save translations
ml: വിവര്‍ത്തനം സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Original text
ml: യഥാര്‍ത്ഥ പാഠം

en: Already added languages
ml: നിലവില്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെട്ട ഭാഷകള്‍

en: Languages not yet added
ml: ഇതുവരെ കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കപ്പെടാത്ത ഭാഷകള്‍

en: Text group
ml: ടെക്സ്റ്റ് ഗ്രൂപ്പ്

en: String not found.
ml: സ്ട്രിങ്ങ് കണ്ടെത്തിയില്ല.
