Menu per language - i18n menu overview (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: edit
ta: மாற்று

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Edit menu
ta: வகைப்பட்டியினைத் தொகுக்க

en: Add link
ta: சுட்டியை இணை

en: Your configuration has been saved.
ta: தங்கள் முறையமைப்புகள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
