Menu per language - i18n menu overview (7.x-3.0) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Menu
ta: பட்டி

en: Edit menu
ta: பட்டியை தொகுக்க
