Menu per language - i18n menu overview (7.x-3.2) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Edit menu
fil: Wastuhin ang menu

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing
