Internationalization Views (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Term ID
ta: சொல் குறியெண்

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: No name
ta: பெயரில்லை

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி
