ICES (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Category
ta: வகை

en: Add category
ta: வகையைச் சேர்க்குக

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: Edit category
ta: வகையினைத் தொகுக்க
