ICES (7.x-1.30) - en to gu translation catalogue (87 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Forgot password?
gu: પાસવર્ડ ભૂલી ગયા?

en: Request new password via e-mail.
gu: ઈ-મેલ દ્વરા નવા ગુપ્ત શબ્દ માટે વિનંતી કરો

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Transactions
gu: વ્યવહારો

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Closed
gu: બંધ

en: yes
gu: હા

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Public
gu: જાહેર

en: more
gu: વધુ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Action
gu: ક્રિયા

en: No
gu: નહિ

en: cron
gu: ક્રોન

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Add category
gu: શ્રેણી ઉમેરો

en: Name
gu: નામ

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Region
gu: ક્ષેત્ર

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Mail
gu: મેઇલ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Error
gu: ભુલ

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: Scale
gu: માપ

en: Details
gu: વિગતો

en: Send
gu: મોકલો

en: General
gu: સામાન્ય

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Both
gu: બંને

en: Latitude
gu: અક્ષાંશ

en: Longitude
gu: રેખાંશ

en: Default language
gu: મૂળભૂત ભાષા

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Accepted
gu: સ્વીકારેલા

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Today
gu: આજે

en: Limit
gu: મર્યાદા

en: Map
gu: નકશો

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: « first
gu: પ્રથમ

en: My account
gu: મારું ખાતું

en: Account
gu: ખાતુ

en: Data
gu: માહિતી

en: About
gu: વિશે

en: Report
gu: અહેવાલ

en: 1
gu: ૧

en: Message template
gu: સંદેશ ઢાંચો

en: Save comment
gu: ટિપ્પણી સાચવો
