ICES (7.x-1.32) - en to ml translation catalogue (66 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Forgot password?
ml: രഹസ്യവാക്ക് ഓര്‍മ്മയില്ലേ?

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Transactions
ml: ഇടപാടുകൾ

en: Type
ml: തരം

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Confirm
ml: ഉറപ്പിക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: No
ml: അല്ല

en: cron
ml: ക്രോണ്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Scale
ml: തോത്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Code
ml: കോഡ്

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
