ICES (7.x-1.44) - en to vi translation catalogue (166 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Forgot password?
vi: Quên mật khẩu?

en: Request new password via e-mail.
vi: Yêu cầu gửi mật khẩu mới qua thư điện tử.

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Transactions
vi: Giao dịch

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Public
vi: Công cộng

en: more
vi: thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Administration
vi: Quản lý

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Action
vi: Thao tác

en: No
vi: Không

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Add category
vi: Thêm mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Export
vi: Xuất

en: Back
vi: Trở lại

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Region
vi: Vùng

en: Visible
vi: Hiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: name
vi: tên

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Post
vi: Bài gửi

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Category %category has been deleted.
vi: Mục phân loại %category đã được xóa.

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Scale
vi: Co dãn

en: Details
vi: Chi tiết

en: Amount
vi: Số lượng

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: next
vi: sau

en: Company
vi: Công ty

en: Members
vi: Các thành viên

en: General
vi: Tổng quát

en: Users
vi: Người dùng

en: Both
vi: Cả hai

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: First Name
vi: Tên

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Messages
vi: Thông báo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Accepted
vi: Đã chấp nhận

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Today
vi: Hôm nay

en: Yesterday
vi: Hôm qua

en: Limit
vi: Giới hạn

en: first
vi: đầu

en: Expire
vi: Hết hạn

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Transaction
vi: Giao dịch

en: Balance
vi: Số dư

en: Update transaction
vi: Cập nhật giao dịch

en: User name
vi: Tên người dùng

en: previous
vi: trước

en: last
vi: cuối

en: New
vi: Mới

en: Town
vi: Phố

en: users
vi: người dùng

en: Limits
vi: Giới hạn

en: every week
vi: hằng tuần

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Surname
vi: Họ

en: Hide
vi: Ẩn

en: Global
vi: Chung

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: New account
vi: Tài khoản mới

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Read
vi: Đọc

en: Organization
vi: Tổ chức

en: My account
vi: Tài khoản cá nhân

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Identifier
vi: Định danh

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Account
vi: Tài khoản

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Finish
vi: Hoàn thành

en: About
vi: Giới thiệu

en: Step
vi: Bước

en: Revoked
vi: Bị hủy bỏ

en: This week
vi: Tuần này

en: Create transaction
vi: Tạo giao dịch

en: of
vi: trên

en: Remote
vi: Bỏ

en: Row
vi: Hàng

en: Symbol
vi: Ký hiệu

en: Reject
vi: Từ chối

en: Set password
vi: Cho phép người đăng ký tự chọn mật khẩu

en: A date in any machine readable format. CCYY-MM-DD HH:MM:SS is preferred.
vi: Ngày ở bất kỳ định dạng máy có thể đọc nào. Thường dùng CCYY-MM-DD HH:MM:SS.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Edit category
vi: Sửa mục phân loại

en: Since
vi: Kể từ

en: Internal error
vi: Lỗi nội bộ

en: Once a week
vi: Hằng tuần

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
vi: Nhập một danh sách các từ được ngăn cách bằng dấu phẩy (,) để mô tả  nội dung của bạn.

en: Details:
vi: Chi tiết:

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Unknown error.
vi: Lỗi không rõ.

en: Individual
vi: Riêng lẻ
