ICES (7.x-1.45) - en to cy translation catalogue (101 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Status
cy: Statws

en: Request new password via e-mail.
cy: Gofyn am gyfrinair newydd drwy e-bost

en: E-mail
cy: E-bost

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Closed
cy: Ar gau

en: yes
cy: ie

en: List
cy: Rhestr

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: disabled
cy: analluog

en: Confirm
cy: Cadarnhau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: more
cy: mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: No
cy: Na

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Message
cy: Neges

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Image
cy: Delwedd

en: Category
cy: Categori

en: Add category
cy: Ychwanegu categori

en: Name
cy: Enw

en: Export
cy: Allfudo

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Default
cy: Diofyn

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Visible
cy: Gweledig

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Error
cy: Gwall

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Post
cy: Cofnod

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Category %category has been deleted.
cy: Mae categori %category wedi ei ddileu.

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Comment
cy: Sylw

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Details
cy: Manylion

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Send
cy: Anfon

en: Code
cy: côd

en: Company
cy: Cwmni

en: General
cy: Cyffredinol

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Both
cy: Y ddau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Default language
cy: Rhagosod iaith

en: Full name
cy: Enw llawn

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: block
cy: bloc

en: English
cy: Saesneg

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Today
cy: Heddiw

en: Limit
cy: Terfyn

en: Create new account
cy: Creu cyfrif newydd

en: every week
cy: bob wythnos

en: Apply
cy: Ceisio

en: Hide
cy: Cuddio

en: Global
cy: Eang

en: Rate
cy: Graddfa

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: My account
cy: Fy nghyfrif

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Offset
cy: Ongli

en: Account
cy: Cyfrif

en: Admin
cy: Gweinydd

en: A date in any machine readable format. CCYY-MM-DD HH:MM:SS is preferred.
cy: Dyddiad mewn unrhyw fformat sy'n ddarllenadwy i beiriant. CCYY-MM-DD HH:MM:SS sy'n cael ei ddewis fel arfer.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Edit category
cy: Golygu categori
