ICES (7.x-1.48) - en to te translation catalogue (107 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: Request new password via e-mail.
te: కొత్త సంకేతపదాన్ని ఈమెయిలు ద్వారా అభ్యర్థించండి.

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Transactions
te: లావాదేవీలు

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: yes
te: అవును

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Public
te: బహిరంగ

en: more
te: మరిన్ని

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Currency
te: ద్రవ్యం

en: Action
te: చర్య

en: No
te: కాదు

en: cron
te: క్రాన్

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Last month
te: గత నెల

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Mail
te: మెయిల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Error
te: సమస్య

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Post
te: టపా

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Details
te: వివరాలు

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Send
te: పంపించు

en: Code
te: కోడ్

en: next
te: తదుపరి

en: General
te: సాధారణ

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: First Name
te: మొదటి పేరు

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Languages
te: భాషలు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Yesterday
te: నిన్న

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: previous
te: గత

en: users
te: వాడుకరులు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Hide
te: దాచు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: My account
te: నా ఖాతా

en: Context
te: సందర్భం

en: Account
te: ఖాతా

en: About
te: గురించి

en: This week
te: ఈ వారం

en: This month
te: ఈ నెల

en: This year
te: ఈ సంవత్సరం

en: Last week
te: గత వారం

en: Last year
te: గత సంవత్సరం

en: - All -
te: - అన్ని -
