ICES (7.x-1.57) - en to fil translation catalogue (63 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Add category
fil: Magdagdag nang kategorya

en: Name
fil: Pangalan

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Post
fil: Paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: English
fil: Ingles

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Languages
fil: Mga wika

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: My account
fil: Akawnt ko

en: Account
fil: Akawnt

en: Edit category
fil: Wastuhin ang kategorya
