ICES (7.x-1.64) - en to ta translation catalogue (122 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Forgot password?
ta: குறிச்சொல் மறந்துவிட்டதா?

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Transactions
ta: பரிவர்த்தனைகள்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: yes
ta: ஆம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Action
ta: செயல்

en: No
ta: இல்லை

en: cron
ta: கிரான்

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Developers
ta: உருவாக்குநர்கள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Message
ta: செய்தி

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Add category
ta: பகுப்பினைச் சேர்க்க

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Region
ta: பகுதி

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Last month
ta: கடைசி மாதம்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Post
ta: பதிவு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Category %category has been deleted.
ta: %category பிரிவு நீக்கப்பட்டது.

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Code
ta: நிரல்

en: next
ta: அடுத்தது

en: General
ta: பொது

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: block
ta: பகுதி

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Today
ta: இன்று

en: Limit
ta: எல்லை

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: New
ta: புதிய

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Hide
ta: மறை

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: My account
ta: என் கணக்கு

en: Context
ta: சூழல்

en: Identifier
ta: குறிப்பான்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Account
ta: கணக்கு

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Report
ta: அறிக்கை

en: Row
ta: வரிசை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Edit category
ta: பகுப்பினைத் திருத்துக

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Enter a comma-separated list of words to describe your content.
ta: உங்கள் தகவல் சார்ந்த வார்த்தைகளை கம(,) மூலமாக பிரித்து உள்ளீடு செய்க.
