Icon API (7.x-1.0-beta4) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Import
fil: Angkatin

en: Configure
fil: Ayusin

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan
