Icon API (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: reset
ta: மீளமைக்க
