Icon API (7.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Reset
ta: மீளமை

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Position
ta: இடம்

en: No link
ta: இணைப்பில்லை

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி
