Icon API (7.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Enabled
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Import
vi: Nhập vào

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Icons
vi: Biểu tượng

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Count
vi: Số lượng

en: reset
vi: thiết lập lại

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Position
vi: Vị trí

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: No link
vi: Không liên kết

en: Cannot extract %file, not a valid archive.
vi: Không thể giải nén tệp %file, vì đây không phải là file nén hợp lệ.
